Thép Hình Chữ H 150 x 150 x 7 x 10 x 12m được cung cấp tại Thép Hình Đức Giang
MỤC LỤC
  • Tên gọi: thép H150x150, sắt H150x150, thép hình H150
  • Mác thép: A36, A572, S235, S355, SS400, CT3, Q345 ….
  • Tiêu chuẩn: ASTM , Q, BS, KS, TCVN, GOST , JIS,,…
  • Xuất xứ: Việt Nam, Mỹ, Nhật, Nga, châu Âu,..
  • Trọng lượng cây thép: 378.00 Kg/cây 12m.
Bảng giá thép hình H150x150 mới nhất tại Thép Hình Đức Giang
Bảng giá thép H150 hôm nay Tổng kho toàn quốc, cam kết giá tốt nhất
Vận chuyển tận chân công trình Vận chuyển tận nơi uy tín, chính xác
Đảm bảo chất lượng Đầy đủ giấy tờ, hợp đồng, chứng chỉ CO, CQ
Tư vấn lắp đặt miễn phí Tư vấn thi công lắp đặt với chi phí tối ưu nhất
QUY CÁCH Trọng lượng Đơn giá Nhà sản xuất
(Kg/cây) (VNĐ/Kg) (VNĐ/Cây)
H150x150x7x10x12 378.00 23,900 13,034,200 Posco
✅✅✅ Mời Quý Khách Tham Khảo Bảng Giá Thép Hình Mới Nhất ✅✅✅
  • Chiết khấu từ 300-500 đồng/kg khi mua thép H150x150 với số lượng lớn.
  • Giảm ngay 10% cho đơn hàng thép hình H150x150 tiếp theo.
  • Có % hoa hồng cho khách hàng nếu như giới thiệu thành công.
  • Vận chuyển tận chân công trình .
  • Được kiểm tra hàng hóa, chất lượng, bề ngoài sản phẩm xong mới phải thanh toán.
Kho thép hình H50 luôn có sẵn hàng giao trong ngày phục vụ quý khách
Thép H150x150 là thép có hình dạng giống với chữ H in hoa trong bảng chữ cái còn có tên gọi khác là thép hình H150x150 hay sắt H150x150. Sắt H150x150 có chiều cao và rộng tỉ lệ bằng nhau 150mm, với kích thước này cũng cho chúng ta biết được loại thép này có khả năng cân bằng rất lớn và an toàn trong kết cấu xây dựng.
Bảng tra quy cách trọng lượng thép H150x150
Quy cách Độ dài Trọng lượng (Kg/ Mét) Trọng lượng (Kg/Cây)
H150x150x7x10 12M 31.50 378.00
Trong đó:
  • Chiều cao cây thép H :150mm
  • Chiều rộng cánh B: 150mm
  • Độ dày thân thép t1: 7mm
  • Độ dày mặt bích của thép t2: 10mm